
TaMCare Foundation 
Inakuletea

Kliniki ya Ndoa na Uhusiano
Malengo:
i.   Kujenga misingi imara ya ndoa, familia na malezi; 
ii.  Kuwasaidia vijana kujitambua; 
iii. Kuimarisha afya na uhusiano. 

Shughuli za Kliniki:
i.   Kuelimisha jamii kuhusu uhusiano na ndoa;
ii.  Kuelimisha jamii kuhusu talaka na mirathi;
iii. Kuelimisha jamii kuhusu afya, lishe na malezi bora ya watoto;
iv. Kutoa elimu ya stadi za kazi na maisha kwa vijana;
v.  Kutoa ushauri kuhusu masuala ya ndoa na familia.

Matokeo tarajiwa
i.   Uwapo wa ndoa na familia imara.
ii.  Uwapo wa vijana wanaojitambua, waadilifu na wanaowajibika.
iii. Kuimarika kwa afya ya akili, mwili na uhusiano.
iv. Kutokomea kwa  mauaji, vitendo vya kikatili na unyanyasaji 
     katika ndoa na familia.
v.  Kupungua kwa migogoro na kuvunjika kwa ndoa. 

Wito
Usijinyanyapae! Njoo tuzungumze na ujifunze na TaMCare.
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Mawasiliano:
Simu: +255 744 000066  WhatsApp: +255 655 865555

Barua pepe: info@tamcare.or.tz  Tovuti: www.tamcare.or.tz

TaMCare KWA AJILI YAKO! 
KARIBU SANA!


